Nyuki ni nzi aliyeamua kua serious na maisha yake
by @donaldgithinjiwamae

Nyuki ni nzi aliyeamua kua serious na maisha yake
Sign in to react, save and comment
Related memes

Kama una haraka, shuka ukimbie.

Hatukatai umeiva lakini tumeshiba

Mimba na kitambi yote ni bidii ya mwanaume

Pesa ni kama ukimwi Kila mtu anasema hana

Ukipenda chips usiogope mimba

Songea mwezako hii sio wheelchair

Ata nyanya yako alikua Manzi😂

Mapenzi ni pesa maua pelekea nyuki

Kubebwa ni Bure kushuka ndio pesa

Vumilia kama bibi ya mlevi

Kama raha yaua kwa nini unywe sumu

Chunga mzigo wako uliyekaa naye ni mwizi kama wewe
